Clerical officer at Tanzania Ports Authority

NAFASI:HIGHER CLERICAL OFFICER
IDADI YA NAFASI:1
NGAZI YA MSHARA:TPOS 3
IDARA:TIBA
SIFA ZINAZO HITAJIKA : ELIMU NA UTALAAM
-Cheti cha kufunzukidato cha nne au cha sitA
-Awe na “Diploma in Record Management” au sifa zinazolingana nazo kutoka chuo kinachotambulika.
-Awe na uzoefu wa kazi usiopungua mwaka mmoja(1)
-Aweze kutumia kompyuta
MHITASARI WA KAZI
i.Atatunza kumbukumbu za kitabibu kulingana na taratibu zilizopo
ii.Ataandaa majarada ya wagonjwa
iii.Kupanga majarada ya wagonjwa kulingana na taratibu zilizopo
iv.Kutoa majarada ya wagonjwa pale yanapohitajika
v.Kuhakikisha taratibu za kitabibu zinahifadhiwa katika hali ya usalama na usiri
vi.Kufanya kazi zingine kama atakavyoelekezwa na mkuu wake wakazi
-------------------------------
UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI
Maombi yatumwe na kuambatanishwa nakala za vyeti na maelekezo binafsi (CVs) na namba ya simu kwa:
Mkuu wa Bandari
Mamlaka ya usimamizi wa bandari Tanzania
S.L.P 443,
TANGA

contacts:
TANZANIA PORTS AUTHORITY
Office of the port master
Telephone: +255-27-26-43078
Fax: +255-27-264236
E-mail pmtanga@tanzaniaports.com
Bandari house, P.O.BOX443,TANGA
KUMBUKUMBU: NA.TPE/2/2/05
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10 march 2014 Tafadhari zingatia kuwa watakaoitwa kwenye usaili ni wale tu watakaotimiza vigezo.
users online